Mkataba wa Utoaji Huduma kwa Wananchi unaweka wazi huduma zinazotolewa na Idara ya Maji, Mazingira, Nishati, Mabadiliko ya Tabianchi na Maliasili pamoja na viwango ambavyo wananchi na wadau wanaweza kutarajia wanapopata huduma. Unaeleza ahadi za utoaji huduma, viwango na muda wa huduma, majukumu ya watoa na watumiaji wa huduma, pamoja na njia za kutoa maoni na kuwasilisha malalamiko. Mkataba huu unalenga kuimarisha uwazi, uwajibikaji, mwitikio na utoaji wa huduma unaozingatia mahitaji ya wananchi.
File Type:
pdf
File Size:
137 KB
Categories:
Policies & Legislation